![](images/986249760.jpg) |
วันอังคารที่ 4 เม.ย.2566 เวลา 17.00 น. นางสาวผกามาศ ภู่ประดิษฐ์ นายกเทศมนตรี พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร, สมาชิกสภาเทศบาล, พนักงานเจ้าหน้าที่ ร่วมกับอำเภอโพธิ์ทอว กำนันตำบลอ่างแก้ว จัดกิจกรรม “Phothong run for life” สนามที่ 4 โดยมีนายอภิชาติ ศรีเหรา นายอำเภอโพธิ์ทอง เป็นประธาน และได้รับเกียรติจากนายกรวีร์ ปริศนานันทกุล คณะผู้บริหาร จนท.อปท. ผู้ใหญ๋บ้าน ผู้นำชุมชน และประชาน เข้าร่วมกิจกรม ณ บริเวณโดมโรงเรียนโพธิ์ทอง "จินดามณี" ตำบลอ่างแก้ว อำเภอโพธิ์ทอง จังหวัดอ่างทอง ![🏃](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t94/1.5/16/1f3c3.png) ![🏃](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t94/1.5/16/1f3c3.png)
|