วันจันทร์ 16 มกราคม 2566 เวลา 9.30 น. ฯพณฯ สมศักดิ์ ปริศนานันทกุล อดีตรัฐมนตรีว่าการกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ เดินทางมาเป็นประธานพิธีเปิดศูนย์บริการคนพิการเทศบาลตำบลโพธิ์ทอง
โดยนางสาวผกามาศ ภู่ประดิษฐ์ นายกเทศมนตรีฯ กล่าวรายงานวัตถุประสงค์การจัดงาน มีนางสาววาสนา ทองจันทร์ พม.จว.อท. กำนัน ผู้ใหญ่บ้าน ผู้นำชุมชนผู้พิการ และกลุ่มเปราะบาง เข้าร่วมพิธีบริเวณสำนักงานเทศบาลตำบลโพธิ์ทองวัดเกาะหมู่ 2 ตำบลบางพลับ
พร้อมมอบข้าวสารอาหารแห้งและน้ำดื่มแก่กลุ่มเป้าหมาย![😛](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tf8/1.5/16/1f61b.png) ![😛](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tf8/1.5/16/1f61b.png) ![😛](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tf8/1.5/16/1f61b.png)
youtube https://www.youtube.com/channel/UCBcXJidrMqoYycBFflR
|