13 ตุลาคม 2565 เวลา 06.30 น.
นางสาวผกามาศ ภู่ประดิษฐ์ นายกเทศมนตรี มอบให้ นายจิรศักดิ์ ภู่ประดิษฐ์ รองนายกเทศมนตรี คณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล และพนักงานเจ้าหน้าที่เทศบาลตำบลโพธิ์ทอง เข้าร่วม กิจกรรมน้อมรำลึกในพระมหากรุณาธิคุณ เนื่องในวันคล้ายวันสวรรคต พระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร
ณ บริเวณ โดมโรงเรียนโพธิ์ทอง"จินดามณี" โดยมีนาย
อภิชาติ ศรีเหรา นายอำเภอโพธิ์ทองเป็นประธานในพิธี![🎀](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t3/1/16/1f380.png) ![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)
|